Watoto wadogo waliopuuzwa Zaandam tena hadithi ya Tatizo, Reaction, Solution?

filed katika MAELEZO YA NEWS by juu ya 7 Mei 2019 5 Maoni

chanzo: deorkaan.nl

Je, umeiisoma katika siku za hivi karibuni? Hadithi hiyo ilifafanuliwa kuwa mwalimu Tom Verweij alikwenda ripoti huko Zaandam ambako wavulana wawili walipatikana katika ghorofa huko Zaandam na yeye mwenyewe aliwahimiza mlango. Wavulana wangeonekana wakiwa na njaa na gorofa ilifungwa kabisa ili wasiweze kwenda nje. Mmoja wa wavulana alisimama nyuma ya dirisha na kisu. Hisia kubwa sana (angalia video ya meneja wa mtazamo Jeroen Pauw chini), lakini tena hatuwezi kuiangalia na ikiwa unapoingia katika majadiliano juu ya vyombo vya habari vya kijamii, unaweza kusema kwamba kuna 'maelezo ya vyombo vya habari vya kijamii' yanayojibu kushoto na kulia tena "Watu" ambao wanasema wanajua majirani na vile.

Sasa tunaweza kusema kuwa ni vigumu pia kuangalia maelezo ya vyombo vya habari vya kijamii na ambapo huko GDR ulikuwa na Inoffizieller Mitarbeiter ambaye aliwaangalia majirani zao, sasa una wale wafanyakazi wasio rasmi kwenye mtandao kulinda hadithi. Unataka kujua hisia zangu kuhusu kesi hii?

Kwa kuandikwa: Ninaonyesha maoni yangu tu. Zaidi ya yote, unapaswa kukubali kuwa kweli, lakini ikiwa mimi kuruhusu mchezo wa kuigiza kuwa michoro za vyombo vya habari kwa muda, siwezi kuepuka hisia kwamba hii pia ni kuhusu kucheza watu ili kuanzisha sheria mpya. Wewe labda unajua na Tatizo, Majibu, Suluhisho maxim, ambapo tatizo kubwa lililoenea na vyombo vya habari daima linaelewa. Jibu lako lazima daima liondoe mshangao wa kina na hisia kali. Vyombo vya habari ni mazuri kwa hiyo (kwa hiyo mishahara ya juu ya watu kama Matthijs van Nieuwkerk na Jeroen Pauw labda?). Kila kitu unachosikia na kuona lazima hakika kuwa sahihi, kwa sababu huleta kwako kupitia picha na "ushahidi". Watu wengi wanafikiri kwamba ushahidi huu na picha vinaweza kuundwa kwa njia ya mbinu ya Hollywood na ufumbuzi wa programu mbali-fetched na paranoia. Kwa ufafanuzi, tunadhani kuwa vyombo vya habari haitatenda jambo kama hilo na kuleta tu habari halisi na ya kuaminika. Mimi mtuhumiwa, hata hivyo, kwamba katika kesi hii pia sisi ni kucheza juu ya hisia ya a Suluhisho kwa kuendeleza. Inaweza kuwa ni kwamba tunachezwa na hadithi za hadithi zilizowekwa kwenye eneo?

Je, hiyo itakuwa nini Suluhisho basi lazima uwe katika hili? Unafikiria nini kuhusu wahudumu wa familia kupewa idhini ya kisheria ya kuvamia kila nyumba na familia kwa ajili ya ukaguzi na kuingilia kati, bila kibali cha utafutaji au amri ya mahakama? Je, sio kuwa nzuri ikiwa wakaguzi wa serikali waliruhusiwa kuingilia kati na kila familia? Hapana, bila shaka hiyo haiwezi kuwa nzuri, lakini labda utafurahia na kwamba mara tu umeposikia hadithi ya Tom Verweij.

Mfano tu. Tuseme unakubaliana na sheria yoyote ya lazima ya chanjo kwa siku za usoni au una mawazo mengine juu ya kuzaliwa kwako kuliko hali ambayo inadhani unapaswa kuwa na (kwa mfano kuhusu masomo ya kijinsia na uamuzi wa kijinsia badala ya jinsia ya asili mvulana au msichana) na unataka kumfundisha mtoto wako tofauti. Ikiwa sheria mpya inatanguliwa ambapo watunza familia wanapata kuwa hunazingatia miongozo ya serikali, mfanyakazi wa serikali anaweza kuingia nyumbani kwako kwa sababu wewe (kwa mujibu wa hali ya hali) hupuuza au kumkataa mtoto wako. Mimi tayari nimetuma kikundi cha maua kwa Jeroen Pauw kama asante kwa kunisaidia kuweka hii Suluhisho. Naam, labda mimi ni makosa sana na ni vizuri kabisa. "Nini negativity dude! Bah!"

Tags: , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (5)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. mb. aliandika:

    ... tayari miezi michache?

  2. mb. aliandika:

    Kujaribu kutolewa hisia hapa pia. Kisha watu mara nyingi huacha kufikiria.

  3. mb. aliandika:

    Weird jinsi tukio (hata ikiwa ni kweli) sasa ni habari. Unganisha gazeti la Ubelgiji https://www.hln.be/nieuws/buitenland/opgesloten-verwilderde-nederlandse-jongetjes-nu-in-goede-handen~a2952a9d/?utm_medium=rss&utm_content=Nieuws

    Habari za kihisia ...

  4. Martin Vrijland aliandika:

    Nilidhani ingekuwa nzuri kufanya wimbo kuhusu 'Maadili, Matendo, Suluhisho' la max.
    Kurekodi kwanza ghafi ya chorus .. wengine watakufuata bila shaka.

    Sehemu ya kwanza ya maandiko na hii:

    Unaangalia habari na unasikia hadithi inayoungwa mkono na picha zinazovutia zaidi. Unastaajabishwa, umeona uthibitisho. Waandishi wa habari karibu na kuonyesha yote. Sijui mbinu ambazo zinaweza kutumia ili kuzalisha viumbe vyenye bandia. Sijui mbinu za skrini za kijani na uso wa uso kwa uso. Unazimeza yote na unakutazwa na wimbi la kihisia na kwa kushangaza wewe. Nini huwezi kuona ni kwamba huwezi kuamini kuwa wewe ni macho tena. Unapaswa kujua kwamba ni tu ..

  5. Kamera 2 aliandika:

    Hey, yeye alikuwa polisi Tom mwenyewe mwenyewe anasema mwanzoni na ghafla "wao" huingia ndani, kila kitu kinaonyesha kwamba mtu mwenye boros-crook alinunua bar iliyozuiliwa mara mbili na kujifunza vibaya kwa moyo
    ina, tu tufanye Tommie Verwijf, utapata huko ... itakuwa nzuri basi unaweza pia kuomba FVD

    Vijana, kwa nini unavaa glasi hizo za jua?

    ndiyo.

    Hey huna aibu ya shit nje ya macho yako Pauwtje, Matthijs tayari ameshutumu pus nje ya kazi yake, wakati bado, wewe siku moja kuwa anti-fujo
    maana ya kweli kwa jirani zako kwa sababu watawaangamiza wanapoelewa michezo yako ya utambuzi, uihesabu.
    Haijawahi kuchelewa

    https://www.youtube.com/watch?v=vbYIrRCekco

    Pauw alijua kwamba kila kitu kilikuwa kikifanyika

    https://www.martinvrijland.nl/nieuws-analyses/powned-zette-poelenburgse-vloggersrel-in-scene-met-acteurs-figuranten-en-regie/comment-page-1/

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu