Ronald Bernard alikubali mwigizaji mzuri kupitia vyombo vya habari mbadala

filed katika [ALARM ya AIVD], MAELEZO YA NEWS, Mifano by mnamo 14 Agosti 2017 74 Maoni

Nimekuwa na swali mara kwa mara katika miezi ya hivi karibuni: "Unafikiria nini kuhusu Ronald Bernard?â € "Nimekuwa na kuepuka swali hilo kila siku au kulijibu kwa ufupi na, kwa muda mfupi, nikaona jinsi watu wengi wataanguka katika shida hiyo. Kwa sababu Ronald Bernard ni muigizaji, anasimama kwangu kama pole juu ya maji. Siyo kwamba nimegundua wasifu wake katika shirika la kutupa, lakini sina Alex Jones (Infowars.com). Unaweza kuiona kwenye mipaka na hasa urahisi ambao mtu hutoka bila upinzani wowote. Kwa kuwa Ronald anasema hawana CV kwa sababu hakuwahi kufanya hivyo, pia anasema kuwa haipaswi kuwasilisha tena resume yake kwa sababu hii itakuwa hatari. Lakini nini kuhusu hilo hasa kwa hadithi za Ronald? Je, ni sahihi?

Vyema sikutaka daima kuwashtaki watu katika vyombo vya habari mbadala, lakini kwa sababu kwa kawaida kuna shinikizo kubwa kutoka kwa wasomaji tofauti na watu hawana kuridhika na jibu fupi, mimi ni zaidi au chini kulazimika kufanya hivyo. Mara nyingi husababisha upinzani kwamba unaweza kuelekeza wengine, lakini usiwe na tafakari ya kibinafsi. Naam, nadhani mimi ni wa kwanza kufanya kosa ikiwa ninafanya makosa na kuifanya. Ninaweza kutoa mifano kadhaa ya hii. Sio kuhusu 'kuashiria vidole', lakini juu ya yote kujibu maombi ya kutoa maoni yako juu ya kitu au mtu. Ukweli kwamba watu wengi wanavutiwa na watendaji kama vile Ronald Bernard ni ya kushangaza tu na kwa hiyo inafaiwa kuchambua.

Kwa nini una uhakika kwamba Ronald Bernard ni mwigizaji? Ninatamani kusema hivyo kwa ujasiri kwa Alex Jones, bila kuwa na ushahidi wowote kwa bidii. Matendo ya mtu hufanya wazi. Hivyo ni pamoja na Alex Jones wazi kwamba amefanya mengi ya Ishara, lakini kwa wakati huu umeonyesha kutumikia ajenda ya upembuzi Hegelian (ambayo sisi pia simu "kampeni za uchaguzi"), wakati wa kampeni za uchaguzi kati ya Hillary Clinton na Donald Trump. Hapa Jones aliwahi kuwa kama kinywa na mdhamini wa Trump. Kwa hiyo Jones akaanguka kupitia kikapu kama "mtangazaji wa wasomi" kwa mtu ambaye ni katika huduma ya wasomi sawa. Kwa hakika ninaweza kwenda zaidi katika Alex Jones, lakini ni muhimu tu kuvuta Ronald Bernard, kwa sababu nimepata ombi hili mara kwa mara kutoka pande kadhaa.

Ronald anahojiwa na Irma Schiffers, mtu ambaye ghafla alitoka mahali popote na ambaye hakuwa na upinzani wowote tangu siku aliyoonekana. Nilianza kuandika miaka 5 iliyopita, wito mara moja wa mtandaoni waliwekwa na tovuti kama Swapichou na Barracuda, ambazo zimeita kwa uwazi habari hasi kuhusu mimi. Maeneo mengi ya tovuti yalianza kunishambulia na hadi leo hakuna chochote kilichofanyika kwa maagizo yangu. Niliweza kuthibitisha kwamba nguvu ya kuendesha gari nyuma ya uasi na udanganyifu ilikuwa mtu ambaye alikuwa afisa wa serikali na RTD (Aleister Crowley) kuhani (Jeroen Hoogeweij). Ukweli kwamba ni mfanyakazi wa serikali labda ni sababu ya kuwa na taarifa zangu hadi siku hii hakuna chochote kilichotokea. Hakuna pia mwanasheria ambaye anataka kuchoma vidole vyake katika kupigana na serikali. Hivi karibuni nimefanya ombi kwa Sven Hulleman ili kuona kama mtu ambaye anajitoa mwenyewe kama mwanasheria aliyeasi anajaribu kunitumia. Mimi bado hawana jibu kutoka kwake. Kwa nini watu kama vile Irma Schiffers na wengine katika vyombo vya habari mbadala hivyo walisimamishwa na maeneo hayo yote yanayochukia yaliyonishambulia? Je! Unataka kujua nini nadhani? Kwa sababu wamezinduliwa na mwajiri mmoja.

Watu wengi sasa wanatamani kuamini kwamba huduma za siri zina uwezo wa kufanya kazi na watendaji wa mgogoro katika kuunda machapisho ya vyombo vya habari vya kawaida, lakini labda hawezi kuamini kwamba kwa kawaida mbadala nzima imejengwa na watendaji. Hiyo ni daraja tu mbali sana. AIVD sio kubwa na yenye nguvu na imewakilishwa sana, mawazo yatakuwa. Ni tu kuchanganyikiwa au wivu wa Martin Vrijland ambaye anahisi kuwa hajathamini na kufadhaika, ambayo huita hii. La, sio, kwa sababu tovuti yangu bado inakua. Je! Kweli unafikiri kuwa AIVD inaruhusu tu vyombo vya habari mbadala nchini Uholanzi kuwepo bila usalama, wakati vyombo vya habari vinginevyo vinaweza kuwa hatari kubwa zaidi? Hadithi za watendaji kama Ronald Bernard na Martijn van Staveren sauti ya kuaminika sana na hiyo ndiyo nia.

Nchini Uholanzi, mpaka kuonekana kwangu, juhudi kidogo ilihitajika ili kuwaweka watu katika wavu wa usalama. Micha Kat tayari ameita miaka 12 kwamba Joris Demmink alikuwa mwana wa pedophile na tahadhari ya kila mtu ililenga hilo. Maeneo mengine yalitoa upinzani juu ya utaratibu ulioanzishwa, lakini alitoa hisia kwamba wote ununuzi wa watu ulikuwa mbali na kitanda changu cha kuonyesha. Hiyo ilikuwa kitu kuhusu Amerika, na 911 na vitu. Wakati huo huo, naweza kuwaambia kutokana na athari nyingi, kwamba jitihada zangu zimechangia kwa kiasi kikubwa kwamba, watu wamekuja kutambua kuwa ni mbaya sana katika Uholanzi. Wakati huo huo nimeonyesha kwamba sisi pia tunachukuliwa katika nene ya Uholanzi hoaxes na kutenda. Kulikuwa hakuna mtu katika vyombo vya habari mbadala vya Uholanzi ambavyo vilikuonyesha hilo. Na hivyo mtu anapaswa kuchukua hatua juu na kuwa na kuzindua watu kama Irma Schiffers, Martijn van Staveren na Janneke Monsterman. Hii, ili uweze kuwapata watu vizuri na kwa njia ya kudhibitiwa wakati wa kuamka. Kama huduma ya siri unapaswa kuzindua nyavu za usalama na za kuaminika; watu wenye hadithi njema. Na hadithi njema zinajua huduma za siri, bila shaka, kwa sababu zina kila mahali mtandaoni. Katika Martin Vrijland kwenye tovuti unaweza kusoma kwa mfano, lakini pia kwenye maeneo mengine mengi na hivyo unaweza kuwafundisha watu wako kufanya kazi kama wakosoaji katika vyombo vya habari mbadala. Unawapa fursa ya kufanya upinzani mkubwa. Hiyo ni sehemu ya upinzani wa kudhibitiwa, wanaweza hata kufunua ukweli. Hiyo ni sehemu yake na inaweza hata kuumiza kidogo. Harakati pia inaweza kukua kudhibitiwa. Mtu yeyote ambaye ameona filamu ya Surrogatesâ € ™ na Bruce Willis anaweza kukumbuka kuwa kiongozi aliyepinga upinzani ambaye alipigana kwa uhuru na haki za watu halisi (wasio robots) hatimaye akageuka kuwa kijana mwenyewe ni.

Napenda kukushauri kuangalia waraka na Derren Brown na kichwa "Miujiza ya kuuza" kwa ufahamu mzuri wa uchambuzi wangu. Katika video hiyo, Derren Brown inaonyesha jinsi anavyofanya utaratibu wa uteuzi kwa njia imara kwa mtu ambaye anaweza kutenda vizuri na ana charisma sahihi kuwa mchungaji; sio tu mchungaji, lakini mganga wa amani. Nilibidi kufikiria waraka huu wakati nilitazama saa kadhaa za sinema za Ronald Bernard na kuendelea ushuhuda huu ya masaa zaidi ya 2. Unawajua; dummies ya televisheni ya Amerika. Je! Unafikiri itakuwa rahisi kupitia kupitia dorms hizo za televisheni? Maelfu ya watu huanguka kwa hadithi zao za kuaminika na kila wiki wanajua jinsi ya kuteka makanisa kamili na kusikiliza mamilioni ya watu. Wao ni wahusika wa juu wanaofanya jukumu lao vizuri sana, lakini wale wanaofanya utafiti zaidi, wanajua kwamba ni karibu kwamba wao hujitajiri sana. "Tunataka pesa zakoâ € œ ni sifa na nguvu ya mfano wao wa biashara ni msingi wa mbinu za hypnosis, ambazo zinajitokeza katika njia yao ya kuzungumza, lugha ya mwili na ishara za mkono. Hii inawawezesha kuwashawishi wengi kuvuta mkoba. Katika muktadha huu, hati iliyofuata kutoka Derren Brown ni muhimu sana kuona. Hii inahusiana na watangazaji wa vyombo vya habari mbadala ambao tumeona kuongezeka kwa 2 ya mwisho kwa miaka 3. Fikiria juu yake Mtaalam wa Staveren, lakini sasa pia Ronald Bernard. Somo hili limebadilishwa kutoka kwa uongofu wa Kikristo hadi uongofu kwa imani ya njama na washirika wameondoka kutoka kanisa hadi chumba cha mafunzo na dormine ya televisheni ya wakati huo sasa ni uongozi wa intaneti. Ndiyo, njama zipo na ndiyo vyombo vya habari vingine vinaonekana kuwa na lengo la kuwaficha. Wanaume wa mbele wanapanda juu ya béhne, lakini kuna huko kutuma meli kamili ya kuamka kutoka pwani. Wanaweza hata kuamka watu wapya (baada ya yote, ni meli iliyodhibitiwa)! Panda kwenye bodi sasa! (Soma zaidi chini ya video)

Ronald Bernard yuko nje ya pesa zako. De Glad Bank (au "Happy Bâ € ™) ni kutafuta wanachama. Na kwa kuwa amezindua hadithi imara sana. Yote imeandaliwa vizuri. Bila shaka yeye hana kufanya hivyo pekee. Katika video hapo juu ya Derren Brown unaweza kuona mfano wa jinsi maandalizi hayo yanavyoweza kwenda. Ronald Bernard hakuwa na haja ya kujifunza "bible media media" kutoka kichwa chake, yeye tu zinahitaji pointi muhimu ya nini wastani wa dhana ya kufikiri anaamini kujua. Ongeza kwa kuwa ibada ya Lucifer na una kipande kamili cha kuamka katika kikundi chako cha lengo. Akizungumzia kitabu kama vile "damu ya Shetani ya 13" na Robin de Ruiter (akimaanisha yale ya damu ya 13), pia huchukua washauri muhimu kutoka kwa ukristo na hivyo huongeza kikundi chako cha lengo.

Filamu za Ronald Bernard zimeelekezwa vizuri sana. Mpangilio pia umechaguliwa kwa makini sana. Lazima ni kweli kuangalia imara na ya kuaminika katika suala la mambo ya ndani na taa. Unapaswa daima kuzingatia watu kwenye hadithi ya kusisimua ijayo wakati wa mahojiano, bila kuwa na wakati wa kuuliza swali muhimu. Irma Schiffers haina kuuliza maswali yoyote muhimu katika mahojiano hapa chini na ina jukumu lenye ufanisi wa mhojiwa mwenye ujasiri. Hiyo ni kuchaguliwa sana na filamu ya NLP (NLP inasimama kwa Neuro Linguistic Programming) kwa hiyo inalenga hasa kuthibitisha hisia za Bernard. Bernard atatuambia pia kwamba alikuja karibu sana na wasomi wa benki kwamba alikuwa na dhabihu ya kumtoa mwanadamu, Irma Schiffers husaidia kuthibitisha hisia iliyofanya.

Swali ni kama Bernard (kuzungumza na viazi kwenye koo, kwa hiyo inaonekana kuwa mchungaji) inaitwa Bernard; hatujui. Labda ana kubeba pseudonym. Nini muhimu, hata hivyo, ni kwamba yeye ni kukumbwa na vyombo vya habari mbadala nzima. Niburu.co tu na Micha Kat waliuliza maswali muhimu, lakini hawakuenda zaidi ya maswali muhimu. Bila shaka unapaswa kupata upinzani mdogo (kwa uaminifu) na ni nini bora kupata hii nje ya kona mbadala vyombo vya habari, ambayo tayari imeandikwa mbali, kwa sababu Vrijland imeonyesha kwamba Micha Kat alikuwa Joris Demmink kwa miaka yote. pedophile hitman, kwa sababu familia ya Poot kulipwa sana na alitaka kupata pesa kutokana na misingi ya Schiphol. Kwa hivyo Kat alitumikia kusudi la 'ulaani' na sio lengo la 'kupambana na pedophilia'. Hivyo kutoka kwa pembe hiyo baadhi ya upinzani lazima kutoka Bernard.

Ronald Bernard anazungumza juu yake katika mahojiano hapa chini na Irma Schiffers kwamba daima unapaswa kufanya "kufuata fedha". Lakini kwa nini si yeye mwenyewe anayeangalia ambapo pesa zote zinatoka? fedha zote ambazo alizindua mpango huu wa Furaha B? Nani alilipa kazi yote? Ah, lakini bila shaka, hiyo yote imefafanuliwa vizuri! Bila shaka, mahojiano na Irma Schiffer yalitoa mahali pote. Ni nani asiyependa kusikia hii nyota mpya inayoinuka kuishi mara moja? Sijui ikiwa imeenda kama hii, lakini inaonekana mimi formula formula. Wakati huo huo, hakuna mtu anayesema "kufuata fedha" na Ronald mwenyewe. Je, hakuna mtu anayejiuliza jinsi benki anayeweza kushawishi mjasiriamali anayejulikana anayepata mafanikio ya kununua leseni yake ya benki na kuwa mke ndani ya ulimwengu wa fedha kubwa? Kwa nini benki hiyo anafanya hivyo? Je! Mtu anaweza kufanya hivyo tu? Kwa sababu yeye alitaka kustaafu na kwa njia hii alidhani kwa njia ya kuchukua moja kwa moja na tume ya mafanikio ya Ronald, kuwa na msingi mzuri wa kudumu? Hiyo inaonekana tena â € ~ nzuri sana kuwa kweliâ € ™. Unawasiliana na mteja wa random kuchukua kibali cha benki. Je, hiyo kweli hufanya kazi kwa njia hiyo? Inawezekana na inawezekana? Je! Mabenki hayo ya juu yataruhusu tu? Njoo! Maswali muhimu Irma ni wapi? Kuna vidogo vidogo vidogo katika mahojiano hapa chini, lakini kwa shukrani, ishara za mikono za NLP za Ronald ziko pale kueleza mchakato wako wa kufikiri na kuelekeza ukweli wake.

Watu ambao hutumia mikono yao mara nyingi katika mahojiano mara nyingi wataalamu wa NLP, unaweza kuzingatia hilo. Tu kufuata kozi ya "hypnoses" ya mazungumzo (mazungumzo ya hypnosis) au NLP na kugundua ni mbinu gani zote zinazotumiwa na wanaume wa hivi karibuni wanaohusika katika vyombo vya habari mbadala. Ndiyo sababu pia wanapaswa kupata tahadhari nyingi. Katika video za YouTube na mawasilisho ya kuishi, mbinu hizi zinafaa zaidi.

Ronald alifanya nini kwa makampuni ambayo alisema kuwa alipata fedha nyingi kabla ya leseni ya benki ilipotolewa kwake? Je! Zinauzwa? Majina ya makampuni hayo ni nani na ni nani aliyewachukua? Je! Kweli alikuwa na fedha nyingi? Na nani anasema kwamba habari nzima ambayo Ronald anaiambia ni sahihi? Je, tunafikiria kwamba mabenki makubwa yanatumia aina ya wajasiriamali wa kujitegemea ili kuendesha mtiririko mkubwa wa pesa? Je, sio tu kufanya hivyo wenyewe? Baada ya yote, hatuna maoni yoyote. Lakini tunataka kuamini hadithi ya Ronald kwa sababu inatimiza vizuri. Tunasikia tunachotaka sana: "Anena anazungumza!"Na Ronald anajua jinsi ya kuuuza vizuri, kwa sababu alikuwa panya halisi na mtoto wakati mdogo pua kwa pesa. Alimwambia mama yake maslahi na kupata pesa zaidi kama mtoto kuliko alivyopata kama kaya ya fedha. Hiyo ni NLP njia ya kupanga akili yako ya ufahamu na picha "Fedha yako ni salama na mimi, kwa sababu nimeweza kufanya 'zaidi' kutoka nayo tangu utoto". Sura hii imethibitishwa katika vipengele vyote vya wasiokuwa na mahojiano na Schiffers, na tayari ni programu unayopaswa kuitoka ili kutoa fedha yako kwa Blije B ("kuwekeza"). Napenda kuwa na orodha nzima ya maswali muhimu kwa Ronald, lakini bila shaka Irma hakuwa na. Pia anaonyesha kuwa mwigizaji hapa. Ulipata nini kwa uuzaji wa makampuni yako Ronald? Majina ya makampuni hayo yalikuwa nani? Umekuwa na makampuni hayo wakati gani? Je, ni mauzo gani ya makampuni haya? Ulipa kiasi gani cha leseni yako ya benki? Ni nani aliyekupa hii? Na maswali mengi zaidi ya kina yatatokea. Je, Ronald si mdogo sana kuwa na kazi nzuri kama hiyo nyuma yake? Je, ni umri gani wa Ronald? Nzuri na ya kuaminika nywele Ronald!

Nadhani ni ajabu sana kwa nini Ronald anasema na ameweza kusoma yote katika vitabu ambavyo yeye pia anaelezea, kama kitabu 'Ushahidi wa Uchumi wa Mtu wa Uchumi' wa John Perkins, lakini hakuna swali muhimu ambalo linaonyesha kwamba anajua maelezo halisi. Ronald anasema kwamba anapaswa kujua 100%, lakini kuonyesha NLP kwa ushirikiano na mtendaji Irma ni hivyo kuelekezwa kwamba ni tu maana ya kuzima mode yako muhimu. Makini na ishara za mkono. Na kama cream ya kuchapwa kwenye dessert unapata machozi. Angalau; Sioni machozi ya kweli, lakini mchezaji wa kitendo; hisia ya kutenda, wakati Ronald anasema karibu alikuwa na sadaka mtoto. Kisha akavunja. Baada ya yote, yeye ni baba mwenyewe. (Ni watoto wangapi, wao ni umri gani? Hatujui chochote kuhusu Ronald). Hadithi ya "jokofu" (akimaanisha dhamiri yake) na ugumu wa kujengwa ume karibu kuchaguliwa. Baba yake angekuwa mwenye ukali na kutisha familia. Lakini bahati nzuri Ronald alikuwa na moyo na akavunja wakati alipomtolea mwanadamu Lucifer. Bila shaka Ronald amesoma kwenye tovuti yangu na kugundua kwamba somo "Lucifer" pia alipaswa kuguswa juu ya uaminifu. Na 'kumtolea mtoto'? Kila mtu anataka kusikia hiyo.

Ronald ni kweli mtu mzuri wa kuwekeza fedha yako. Ameonyesha (kwa maneno yake mwenyewe) kuwa na uwezo wa kufanya uhusiano mkubwa. Ndiyo sababu walifurahi sana naye katika ulimwengu wa benki ya kivuli. Hivyo Ronald ni mchawi halisi na fedha. Aliweza kupata na kupata fedha nzuri tangu umri mdogo. Hatujui na tunapaswa kuamini kwenye pua yake iliyopotoka, lakini kwa kawaida mimi ninajali ya "jodenstrekenâ €", kama wanaiita kwa Amsterdam kwa lugha ya kawaida. Je, kuna mtu yeyote ambaye anaweza kuthibitisha hadithi hizi zote? Je! Unakwenda kutoa pesa yako kwa mtu anayekuambia hadithi na kuweka picha ya kuwa mchawi wa fedha, bila kujua kama hii ni kweli kweli? Ndiyo, mfanyakazi wa zamani wa Volkskrant aitwaye Sanne kumi Hoove angeweza kutumika kwa Beri B na aliomba CV ya Ronald, lakini tunasoma kuhusu hilo kwenye tovuti ya Irma Schiffers katika maoni [quote] Nimeambiwa kuwa Micha Kat, Niburu na Sanne kumi Hoove wamekuwa wakifanya kazi kwa muda. Programu ya Sanne inaonekana inavuka. Ni Micha Kat ambao leo ni nguvu ya kuendesha nyuma hadithi nzima na kwa gharama zote za Vyombo vya Habari vya Free, The Free Media TV, The Happy B na waliochaguliwa wanataka kuleta chini mahojiano kupewa 1. Siwezi kuchanganya katika majadiliano hayo, lakini ni wazi kwamba tunawasilishwa kwa hadithi nzuri, ambayo hakuna kitu kinachoeleweka. Sehemu moja ya upinzani iliyodhibitiwa hufanya mashambulizi ya sham kwenye sehemu nyingine ya upinzani unaodhibitiwa.

Kwa sababu kila mtu ambaye amekuwa akifuata vyombo vya habari mbadala kwa miaka michache sasa anaamini kuwa mila ya watoto wa Shetani hufanyika, Ronald Bernard ana mkamilifu lami ya mauzo kutumika. Na nini kinachofanya ni kamili kwamba Bernard alikuwa na uzoefu wa karibu na kifo. Amekuwa akipanda nje ya mwili wake na kuona jinsi walivyofanya kazi naye. Ronald anafanya nini? Ilikuwa nini basi? Umepata operesheni ya moyo wazi? Nini hasa kiliendelea? Ni mjuzi wa juu wa Irma! Anapata maelezo mazuri kutoka Ronald. Hapana, bila shaka si! Yeye yuko pale kutoa nafasi ya mauzo picha nzuri na kuondoa maswali muhimu.

Uzoefu wa karibu wa kifo cha Ronald sio tu unamfanya uwezekano mkubwa wa kifedha, lakini pia unampa uaminifu wa kiroho. Ni hadithi tu isiyoaminika kwamba "wao" walitaka kufa, lakini kwamba haikufanyika. Ronald anaweza kuendelea kuishi; inaweza tu kuleta maelezo yake ya ndani na hawatampiga risasi kupitia kichwa au "kujiua" ili kumaliza.

Ushauri wangu: kutoa pesa yako kwa Furaha B na unaweza kuendelea na maisha yako ya zamani. Bila shaka unaweza pia kutafakari kidogo kwa amani ya ulimwengu au kujitegemea kwa njia ya Martijn van Staveren, lakini kwa uwekezaji mmoja wa â € ¬ 100 unaweza kununua bora kutolewa katika kanisa la Blije B. Unaweza pia pia 1x mwaka wa 4 kwenye sanduku la kura ili kupiga kura kwa GroenLinks au Party kwa Wanyama. Labda utaasi mara moja na kuwa raundi ijayo Thierry Baudet na Forum yake ya Demokrasia. Ungependa kutoa kadhaa au kuweka msalaba kwenye kura ya kuondoka kazi kwa wataalamu. Na Ronald ni mtaalamu! Hiyo ndiyo hadithi zake zilizo kuthibitishwa. Au je hadithi sizieleze chochote? Ah ni euro ya 100 tu. Unaweza labda miss hiyo. Na itafanikiwa, kwa sababu inashikilia majina yaliyoanzishwa katika vyombo vya habari vingine. Hiyo yenyewe inapaswa kuwa ishara kwamba Ronald ni waaminifu. Au tunapaswa kupata hitimisho jingine, yaani kwamba wote wanatoka kwenye tube moja ya AIVD iliyodhibitiwa? Ninakuacha hukumu.

Nilianza kuandika miaka 5 iliyopita, sikujua kuwa itakuwa mbaya. Nilikuwa na wazo kwamba ni bora kuchagua pseudonym, lakini hakujua kuwa ikiwa sio uwanja wa kudhibitiwa, umeharibiwa kabisa. Madai na udanganyifu hazikuwepo tu kwa hadithi kuhusu kifungo, unyanyasaji, nk, lakini hata hadi jina la binti yangu, majina ya familia yangu yote ikiwa ni pamoja na tarehe za kuzaa na hata shule ya binti yangu ilielezwa. Kwa sababu mwisho huo uligeuka dhidi ya maeneo hayo ya chuki, wao wamechukua kabisa, lakini hakuna kusita juu ya kunikamata kikamilifu. Sasa, miaka mitano baadaye, ninaelewa kwa nini. Nilibidi kuacha. Hakuna mtu katika vyombo vya habari vingine ambavyo hajatibiwa na AIVD, ambaye anaweza kuikata kama mwandishi au mtafiti. Ndiyo sababu nilipaswa kuchukuliwa chini na ndiyo sababu hakuna mtu katika vyombo vya habari mbadala amewahi kuichukua kwa ajili yangu. Uharibifu wa kifedha na kijamii, bado unajaribu kuweka kichwa chako juu ya maji. Kwa bahati nzuri, hii bado inawezekana michangolakini kwa sababu mtandao umejaa uharibifu na uharibifu, siwezi kamwe kufanya pesa kwa kawaida, kama vile matangazo bado hayatibiwa. Na wengine wa vyombo vya habari mbadala vinatafuta uzi kwenye mtandao huu mauaji ya tabia juu ya Martin Vrijland. Hao kumtetea, lakini kumwacha kabisa. Je, hiyo ni ya kusikitisha? Hapana, mimi sijisikia huzuni na kupambana na kichwa changu na mabega ya moja kwa moja, lakini ni wazi kwamba vyombo vya habari mbadala vinadhibitiwa kabisa. Hivi sasa, ni kioo wazi kwamba wanakuza muigizaji huu Ronald Bernard moja kwa moja na kuondoka Martin Vrijland nyuma ya kila mmoja.

Bila shaka huna kukubaliana na uchambuzi wangu na maoni kuhusu Ronald Bernard na vyombo vya habari mbadala, lakini nilitaka kushiriki nawe (kwa ombi la kawaida). Mimi labda kupata athari nyingi kama "Labda wewe ni mwigizaji hapa", Lakini hiyo inaeleweka wakati unaonyesha hali takatifu ya kanisa la habari mbadala inayojulikana. Ninawapa maoni yangu. Kufanya chochote unachotaka.

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , ,

Kuhusu Mwandishi ()

Maoni (74)

Trackback URL | Maoni RSS

  1. Ijumaa aliandika:

    Siku zote nilipata filamu hizo zisizoeleweka. Na nilidhani, ikiwa Ronald Bernard anafanya mafunuo, lazima awe na hofu kwa maisha yake! Yeye hawana, kwa sababu 'alitoka kwa wakati'? Duh ...
    Asante Martin kwa kipande hiki cha kufafanua tena. Vyombo vya habari mbadala vimesimama. Ilikuwa daima ilionekana kuwa ya ajabu kwamba baadhi ya watu waliweza kuvuta pesa nyingi nje ya kofia ya juu kufanya hivyo 'kazi nzuri'.

  2. Notis aliandika:

    Haha ni mchezaji Ronald (siwezi kuwa mtu binafsi lakini inaonekana kama kichwa wakati wa utoaji wa shetani-Luciferian imekuwa muda mrefu sana katika forceps).

    Lakini uovu wote ... nk Migizaji mbaya. Mengi ya eh eh eh, kuvunja hukumu au haifanyi sentensi au hoja (kusoma: uongo).
    Hiyo katika kazi yake (kusoma: ... ..) ilianza na kila aina ya handeltjes utata kama vile 2e mkono gari muuzaji nyongeza kota wamekuwa akisema si kwa ajili ya mtu ambaye dhamiri ni kuzungumza na kushindwa mtihani psychopath ???? hahahahaha ???? ???? ad inf / lib. Lakini dhamiri yake ikaanza kuzungumza, yeye hana hata kusema kwamba yeye hana kuthubutu kusema kwa kuwa hana dhamira na mi Mazungumzo labda dhamiri inawezekana kwamba kwake sana ENG. Kwa hiyo yeye mapumziko hukumu na: cit "... dhamiri kuanza ili // kimya kimya Napenda kuweka njia hii ..." mwisho cit. (hapana yeye huthubutu kusema).

    Upumbavu, kijinga, kijinga bado kuna ikiwa utawala digrii za 180 hutumia mafunuo ya kuvutia (soma: ukweli), lakini si zaidi kuliko hayo.
    Mbali na dhamiri inakabiliwa, vizuri mimi mateka juu: Si hivyo. Kuanzia na tamaa / tamaa ilienda kusema dhamiri yake haha ​​ambayo ni kweli kucheka. Pia neno la uchaguzi kama LUL halinasema kwa mtu aliyestaarabu, kwa hiyo ni sawa tena haha? na kwamba alitaka kufanya fedha nyingi kwa kila mmoja ... haha
    Kuondolewa kwa hatua ya kuvunja (na si kusema!) Ya dhamiri yake, ndiyo ndiyo iliyotoka vizuri.
    Ndio, kwa kuongeza biashara zake kupata pesa nyingi, alisoma teolojia kwa Jumatatu ya bluu.

    Sijui nini nia hiyo ni, lakini kuna mashaka mbalimbali. Labda hii ni - kwa bahati mbaya hutazama vizuri - ng'ombe-shit (kwa lugha ya mshindi kuliko hapo) wewe kituo cha kweli hutumikia kama wavu wa usalama kwa wanaotaka kweli kweli.

    Maneno machache yasiyofunguliwa: Kwa nini sio mhojiji (sio dalili kabisa ya mwelekeo wa kaskazini) anayeingia kwenye picha wakati anauliza swali na tunapaswa kuangalia daima kichwa cha muigizaji wa kushindwa?

    Hiyo pia ni kwa mikono yake, na kustaafu kwake (maniaheus) kwa utunzaji wa kina.

    "Majadiliano ya nyuma" (kuhusu 36 minus) pia ni neno la ajabu.

    Pia watuhumiwa kuwa njia nyingi za Youpie Toepie zimeelezewa kwa urahisi na kutafsiriwa, hutoa, fikiria, lakini ndiyo anaweza na mkono wa mkono wa 2e sana watu walidanganya pesa, ili apate kulipa (soma: Yeye ni mamlaka haha).

    • Martin Vrijland aliandika:

      Pia tazama filamu ya hotuba. Inalinganishwa na dummies za televisheni ambayo wanandoa wa kuimba (ambayo haina gharama ya kuajiri na kuandika nyimbo za desturi) kufanya nyimbo nzuri za kiroho. Wanakuimba pesa kidogo zaidi kutoka kwenye mfuko.
      Karibu kwenye Kanisa la Pentekoste la Ronald;

      • Notis aliandika:

        @Martin Good article. Miaka ya miaka ya New Age ya 70 inakuja tena.
        Bank New kuwa mwaka 10-Mwanachama 21e BOYS karne na wasichana (oh no hupaswi) Best Menschen ni wajibu ALLEN & kubeba BANK yetu NEW yaani

        HAPPY BANK si benki tu bali HAPPY halisi ya BANK ... Njoo uone ni kwamba ONA anakuja kuona, lakini kwanza PAY Haha.

        https://deblijeb.nl/over-ons/lezingen.html
        Saddam Hussein amejaribu
        Gaddafi amejaribu
        Assad amejaribu
        ... ... .. ..
        Bitcoin imejaribu
        lakini WE, BLANK BANK haitajaribu, hapana tutaifanya (na kuivunja?)

        kuja kwetu, kuweka fedha zako kwa akaunti yetu sasa, uwekezaji nasi kwa haraka kwa sababu:
        Hakuna zaidi
        hocus lucifer pocus kupita
        na! fedha si zako tena

  3. Martin Vrijland aliandika:

    Asante kwa kiungo chako cha kuvutia. Mimi bila shaka nitasoma.

  4. Martin Vrijland aliandika:

    Na ni nani anayewapa watu wote? Hakika, bila shaka: wote ni wajitolea wa kudumu wenye kazi nzuri, elimu ya chuo kikuu yenye heshima na watu wenye nafasi nzuri katika jamii. Benki imara na watu wa kuaminika?

    https://deblijeb.nl/over-ons/wie-zijn-blij.html

  5. Martin Vrijland aliandika:

    Na tutamsamehe kwa piramidi hiyo ... hiyo sio tuliyofikiria

    http://www.martinvrijland.nl/wp-content/uploads/2017/08/United-People-Foundation.png

    • ldbroersma aliandika:

      Nimeanza na makala hiyo, natumaini, kwa sababu bado kuna zaidi ya kuandika kuhusu benki hii. Hakika sio mpango wa raia wa kawaida, lakini kuweka kwa makini mpango wa ulimwengu wa benki ili kuanzisha dhana hii duniani kote. Unaweza kuitengeneza chini ya serikali ya dunia ya 1, dini ya kidunia ya 1 nk chini ya uongozi wa Umoja wa Mataifa

      Pia ni kushangaza kwamba Irma Schiffers sasa ametoa yenyewe kutoka De Vrije Media. Hiyo ilikuwa si zaidi ya kituo cha kuuza hadithi hiyo au kuielezea watu kwanza nchini Uholanzi na Ubelgiji. Mikutano ya habari pia ni aina ya mazoezi na vikao vya kupima majibu na kukusanya taarifa. Kisha ufanye hit kubwa kupitia youtube. Kwa njia ya kituo hicho umetolewa kwa tahadhari ya mamilioni ya watu ulimwenguni kote kwa njia ya: Kikristo, Uislam, unaiita jina hilo. Wote sasa pamoja.

      Njia ambayo: hii imefikiriwa kwa uangalifu na kwa makini. Mkakati mzuri sana na wajanja. Kama unavyoelezea katika makala yako.

      De Blije B. inategemea Uswisi, inawezaje kuwa vinginevyo, si hivyo? Dhana yao hakika itaendelezwa zaidi na kisha kufukuzwa kwenye mabenki mengine, nadhani hivyo.

      • Martin Vrijland aliandika:

        Na dhana ya kufanya kazi bila ya riba inaweza kuvutia kikundi kikubwa cha lengo: Kiislam.

        Yote yaliyosafishwa.

        • ldbroersma aliandika:

          Unaweza kusema hivyo! Wakati rasmi ya huduma misspoke kwenye TV: aliiambia mgogoro uliopita kuwa fedha za serikali zilizokopwa mji mkuu wa Saudi Arabia, dhidi mimi wanaonekana kumbuka 7,5%, Willem Alexander alikuwa na kujiunga kama kasi full. Angalau ndivyo nilivyotafasiri wakati huo. Hivyo fomu inapaswa kupatikana kuleta mifumo miwili ya fedha, benki za Magharibi na za Kiislam pamoja.

          Iliyounganishwa jinsi Irma Schiffers alivyojitambulisha kwa Vyombo vya Habari vya Uhuru, ingekuwaje vinginevyo, katika mazingira / mipangilio na kioo. Na vioo, mimi kusoma, hutumiwa katika MK Ultra programu.
          https://youtu.be/qW2-K6dhaKE

  6. Arend Zeevat aliandika:

    Martin.

    Nilipoona movie yake ya kwanza ya mahojiano, nilikuwa na vifunguo vyangu na pili iliimarisha. Hasa kwamba anayeitwa anayeanzisha anaweza kufanya mafunuo yake bila matokeo, nilishangaa sana. Mimi sio mwanzilishi, lakini nimeharibiwa katika ngazi ya kifedha, kihisia na kijamii katika vita yangu dhidi ya unyanyasaji wa watoto nchini Uholanzi na dhidi ya Vijana. Kwa bahati nzuri nina uwezo mkubwa wa kurejesha!

    Irma Schiffer nilikuwa doa ya bother mwaka jana nav kuonyesha ujinga wangu kuhusiana na msaada wake kuendelea kwa aliyekuwa guru Internet Zen Gardner, ambaye kwa muda wa miaka alikuwa na nafasi ya kuongoza katika watoto vibaya mapato dhehebu Watoto wa Mungu.

    Lakini kwa usahihi, Martin anatakiwa kutoa ripoti kwamba wewe, angalau kwa sehemu, unapaswa kujitenga mwenyewe. Ninaweza kukumbuka jinsi ulivyonikata kutoka kwako mwenyewe. Kwa hiyo naweza kukumbuka kwamba wakati nilipo na Facebook, ulikujia kwa taarifa ya msaada kwako kuhusu kitu fulani. Sijui nini tena. Lakini nilipoelezea kwa sababu ambazo sikutaka jambo hili juu ya suala hilo, nilinunuliwa katika kambi ya mpinzani kwa namna ya maneno yenye ukatili na yasiyofaa kwa FB. Ndiyo, bila shaka huwezi kufanya marafiki na hilo. Njia yako wakati mwingine ni fujo na hukumu. Ingawa nina hisia kwamba katika kipindi cha muda umekuwa mgumu kidogo.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ndio, hiyo ilikuwa kesi ya Micha Kat. Sikukukaribia huko, lakini uliandika waraka kamili za barua pepe kwenye mstari wa wakati wa Facebook katika utetezi wa Kat. Ilikuwa wazi kwamba wewe pia umeshuka ndani (kama wengine wa vyombo vya habari mbadala) na nilifikiri kwamba ilikuwa ni kosa kweli kwenye sehemu yako ya Arend. Sikuwa na lazima kukuondoa kwa nguvu, lakini nilisisitiza kifungo cha mouse kidogo sana? Sijui kama huwezi kuona kwamba Kat imeshusha kila kitu, lakini hata kama ninavyohusika, hiyo ni aina ya kupima.

      Na kwamba jambo hilo limesababisha "aina ya kujitenga" ni wazi kwangu. Ninapenda kuwa peke yake (ikilinganishwa na vyombo vya habari mbadala) kuliko kuweza kuwa sehemu ya klabu inayojilinda yenyewe dhidi ya wageni wasiohitajika. Kwa maana hiyo mimi siofikiri kwamba kama kujitenga, lakini tu kama "kufuata njia yangu mwenyewe na si kuniruhusu mimi ushawishi". Kutengwa huhisi tu kama kutengwa ikiwa unataka kuwa sehemu ya kitu fulani. Kwa hivyo sielezei kutengwa, lakini mimi huelezea ukweli wa vitendo ambao wanakuepuka na wakati mwingine hujipigania wenyewe.

      Nadhani inazidi kuwa wazi kuwa vyombo vya habari vyote vya mbadala vinasimamiwa. Kwamba labda huenda haujawahi, labda ni sababu ya kwamba pia unapaswa kuvunja. Sijui kesi yako vizuri kwa hiyo. Inazidi kuwa wazi kwamba watafiti wasiohitajika hawatakiwi katika vyombo vya habari mbadala. Mbali na mimi ni wasiwasi, vyombo vya habari mbadala imekuwa haiwezekani kabisa. Sababu ya ziada ya kuendelea tu na kuchochea watu kufikiri tena SELF badala ya kumeza jambo kabla ya kutajwa.

      • Arend Zeevat aliandika:

        Shukrani kwa ufafanuzi wa Martin. Nilikuwa bado ni chini ya ushawishi mkubwa wa Kat. Baada ya hayo pia nilikuwa na maumivu yangu vizuri.

        Zaidi ya hayo, ninakubaliana kabisa na wewe. Mimi pia niko katika kutengwa, lakini pia ina sababu nyingine za kibinafsi.

        • Martin Vrijland aliandika:

          Ninaelewa kuwa kwa mtazamo wa historia. Ilichukua muda mfupi kabla mimi hata kukutana Kat. Imetusamehe? Lakini ni ajabu kwamba wewe pia umeharibiwa na labda ni ishara kwenye ukuta kwamba tovuti yako ikawa kubwa sana na ulibidi kuondoka.

          Nimekufafanua kwamba neno 'kutengwa' haifai, hivyo pia neno 'pia' katika maoni yako.

          • Arend Zeevat aliandika:

            Sawa, uchaguzi usio sahihi wa neno kulingana na tafsiri isiyo sahihi. Kwa hiyo hakuna mtu yeyote ambaye ni ajabu kwangu.

        • Mshikamano aliandika:

          Arend, wewe ni alama ya swali kubwa kwangu. (Nilikuwa PasOpSmokingPreventsHere's Rinsing)
          Nimejifunza mengi kutoka kwako kwa sababu nimesikiliza matangazo yako yote.
          Nimekutafuta mara nyingi haijulikani sana na sikuweza kufanya chocolate kutoka kwao.
          Kwa kesi ya Kat na ukweli kwamba umewahi uongo kwa Willemuijn wa akili, ukubwa umejaa kwangu.
          Sisi sote tunafanya makosa, lakini bado nina swali.
          Nitawauliza swali hilo baadaye usiku wa leo, nitaenda kuchunguza sufuria zangu za lobster sasa.
          na kula, kwa laters.

          • Mshikamano aliandika:

            Arend. Ninafurahi kwa ajili yenu kwamba hii faini ya 150.000 euro imefutwa. Je, hilo litakuwa ni msamaha kwako. Inafanya kuniuliza maswali, lakini iondoe peke yake. Basi nina swali lingine.
            Je! Bado unafikiri na Rob van der Zon au ni upendo juu ya?
            Kabla ya majira ya kinachojulikana programu-Argusoog mwaka yaliyo it-alichukua charade ya ajabu wakati wa kutangaza redio, yeye alitenda-lakini-sana mbaya kwamba watu wachache wa polisi walikuwa katika mlango.
            Na alikuwa akijenga mashine ya tesla na nilihitaji tu kuunganisha waya kwa kila mmoja. Je, umefanikiwa?
            Au tunaweza pia kuandika Rob van der Zon kama mdanganyifu, unafikiria nini?
            Tumaini unaweza kutoa jibu wazi kwa hili .. Nadhani ni muhimu kujiondoa kutoka kwa cheaters na kuchukua kusimama.

          • Mshikamano aliandika:

            Huko soksi za pamba za mbuzi cuddly kubeba katika mbuzi-woolly maneno anaelezea jinsi yote kazi. Kicheko sawa wakati alitangaza baada ya kutangaza kwenye Argusoogradio.
            Utendaji huu ulikuwa katika 2013. Kwa hiyo miaka 4 iliyopita ... .. Na nadhani kwamba bado ana mazungumzo sawa leo, na matokeo ya ZERO inaonekana kwangu.

          • Arend Zeevat aliandika:

            Dear ClairViance.

            Wewe nadhani nadhani ambaye ni nyuma yake. Hii imethibitishwa na majibu yako yote, ambayo miaka mitano baadaye, ng'ombe za zamani, ambazo zimekuwa tupu kwa muda mrefu, zimeunganishwa tena kwenye shimoni. Lakini ni kweli sana kwa mimi kuingia tena.

            Sijui chochote kuhusu kucheza kwa Rob van der Zon.

          • Mshikamano aliandika:

            Asante kwa jibu wazi.

            Pengine ninachanganyikiwa kuhusu Rob van der Zon na kutembelea polisi wakati wa matangazo ya Argusoog.

      • Arend Zeevat aliandika:

        Rob van der Zon aliendelea baada ya Argusoog kupitia Frontier Radio. Inawezekana kwamba amefanya kucheza uliyoyasikia huko kwenye programu 'Gedonder op Ijumaa'.

        • Mshikamano aliandika:

          Asante kwa majibu yako.
          Hiyo inaweza kuwa bora. Baada ya yote, Frontier Redio pia ilikuwa jumla ya mawazo kila wiki.
          Na kisha ninafaa kurekebisha makosa. Mbali na ushindi wa faini / mshahara kwa huduma ya vijana Noord Holland kutoka 150.000 euro alikuwa na wasiwasi, ambayo ilikuwa ni 160.000 euro.
          Na kulikuwa na faini nyingine ya 110.000 euro, iliyohitajika kwa huduma ya vijana Zoetermeer juu. Madeni yako kwa klabu hizi za 2 zitakuwa za jumla ya euro 270.000.
          Walitaka kwa mujibu wa hadithi yako - kwa sababu zaidi ya hadithi tu, imo si - unakufuta faini ukiacha uasi na udanganyifu dhidi ya shirika la huduma ya vijana.
          Hukukubaliana na hili
          Ulisema katika utangazaji wa 14 Desemba 2012: "Kwa wauaji wa kiuchumi wa kijamii hajajadiliwa."
          Hata hivyo adhabu hizi zimefutwa, lakini kwa nini unaita kwenye tovuti hapa kuwa umeharibiwa kabisa kwa kifedha.

          Unasema maneno hayo kwenye matangazo ya argusoog chini ya dakika ya 17: 16.
          Ninaona majina kama Frides Lameris.
          Wao tu kwa wasomaji hapa:
          Hii Frides Lamerus, profesa wa dharura na inaonekana pia wakala wa AIVD pia alifanya kazi muhimu katika kumwagilia maji katika kesi ya Vaatstra.

    • Notis aliandika:

      Mpendwa @Arend Kila mtu anajibu mara moja yake of haar 1) njia!
      Pia mimi na mimi tunajua watu wengi 2) ambao kwa njia yao sio mbali sana lakini wameachana kabisa na familia zao, marafiki na marafiki na mara nyingi watu wenye furaha na ufahamu mzuri, uelewa na maendeleo. Awamu hii iliyopita na wewe, na Martin na kila mtu hapa ni nyuma: OP na ELAN Mpya!

      Ah, wakati mwingine sisi ni nyeti sana na wakati mwingine sio ya kutosha.
      Hata hivyo kwa ucheshi? ???? ???? Sisi hakika tunaokoa. Humor ni kupuuza silaha katika trafiki ya watu binafsi na dhidi ya wapinzani wetu au wadhalimu wetu: mauti.

      1) Sio kijinsia?
      2) Jinsia ya neutral?

      • Arend Zeevat aliandika:

        Notis.

        Jibu la kweli.

      • Notis aliandika:

        "Jua huinuka kwa bure"

        Hiyo video ya Sun: Nini ng'ombe-shit (jaja) chatter. Ikiwa nishati ni bure, vita vitapita. Kwa kweli, haikufikiri hivyo, bado kuna mengi ya matukio ambapo psychopaths tawala itaendelea kupigana vita.
        - Jihadharini na mstari wa hoja yake juu ya vita, sehemu yote ya chumba inakwenda.
        - Ondoa gari lako ngumu. Nisamehe kichwa changu na kumbukumbu sio ngumu ya gari, Sun manier.
        -Haha juu ya 7.18 kondoo mwingine wa pua ya pua hufika pua ambayo ilikuwa ya kuchelewa.

        Nishati na jambo haiwezi kutengenezwa kutoka 'kitu' wala 'hapana' kupotea anasema moja ya sheria za fizikia, naweza kuongeza kwamba kamwe chochote kuwa kitu au kitu tu kutoweka ndani ya kitu, ingawa mimi hii nojewo (kusoma: kutoka Sun) anataka kufanya ubaguzi? ????

        • Notis aliandika:

          Sheria hizi (sababu kuthibitika wote wawili wa nadharia na vitendo) bado kutumika kwa "vyombo" kama Menier Mwana, Menier Rutte, miefrouw Hennis Plas ... nk, mienier ya machozi nk nk (ndiyo wewe beschEUrt kuhusu hivyo ujinga sana) na wengi sura ya nje tezi na miefroauen kama Trumpie, Lasgarde, Junckie, nk nk:

          Haya yote ya kuchukiza. kisaikolojia resp. Karoti za Egomordi ni "NOTHING" na haitakuwa kamwe "NI".
          ????

  7. Martin Vrijland aliandika:

    Orodha ya wafuasi wa Ronald Bernard:

    Unataka kujua
    http://www.wanttoknow.nl/hoofdartikelen/de-kindermisbruik-beerput-verder-open/

    Mambo ya Dunia
    http://www.earth-matters.nl/11/13839/verborgen-nieuws/real-big-power-onthullingen-door-insider-ronald-bernard-enndash-deel-2.html

    Ninefornews
    http://www.ninefornews.nl/schokkende-onthullingen-insider-bankenwereld/

    Worldunity.me
    http://worldunity.me/bankier-ronald-bernard-over-de-illuminati-interview/

    Habari ya Peacock
    https://pauwnieuws.nl/news/660/voormalig-bankier-ronald-bernard-huilt-in-video-over-zijn-carriere-die-brak-op-pedofilie

    De Volkskrant
    https://www.volkskrant.nl/economie/van-burger-tot-bankier-is-geen-fluitje-van-een-cent~a4449137/

    Jamii ya nyuma
    http://achterdesamenleving.nl/oud-bankier-legt-totaal-corrupte-geldsysteem-helder-nederlands/

    Ushirika wa Vyombo vya Msaada
    https://cooperatiedevrijemedia.nl/2017/03/de-macht-achter-het-grote-geld-onthullingen-van-een-insider/

    Ella Star
    http://www.ellaster.nl/2017/03/22/insider-vertelt-elite-vraagt-grote-offers-om-top-horen/

    Vitalifeiten
    http://vitalifeiten.nl/ronald-bernard-interview-a-must-see/

    Mapinduzi ya Indigo
    http://www.indigorevolution.nl/tag/ronald-bernard/

    Zeelandnet
    http://www.zeelandnet.nl/video/bekijk/video/24936/De_werkelijke_macht_onthullingen_door_insider_Ronald_Bernarddeel_2.html

    na orodha inakwenda ...

    Kwa kifupi, vyombo vya habari mbadala na vyombo vya habari vya kawaida vinaweza kukuza hadithi hii.

  8. Notis aliandika:

    Labda wale walio na nguvu tayari wanahisi kuwa wenye nguvu sana kwamba tayari wanahisi kuwa hawakubaliki na sasa kimya basi kondoo wajue ni nani na nini.
    Basi matumaini kwamba kondoo uasi, ambayo wanaweza kuingia awamu yao umpteenth ya ukandamizaji na kutokomeza 'gemene'volk, asili heri na baadhi Luciferian ya uongo mauaji mila psychopathic.

  9. RamonvdWal aliandika:

    @Arend Zeevat, mimi hakika miss aruso yako tovuti. Je! Umewahi kuzingatia kuchukua tena? Wewe ulikuwa mtu mwenye joto na mwaminifu!

    @ Martin,

    Kuhusu alama, ingawa kupitia FB:

    Lebo ya db ya De Blije Bank imeonyeshwa. Je, unakumbuka picha hizo za chama cha Rothschilds ikiwa ni pamoja na picha? Kadi ya mwaliko imeandikwa kioo, angalia hapa ... https://s-media-cache-ak0.pinimg.com/originals/0f/13/f9/0f13f9a652a0b3f304f7502bb9db6df5.jpg

    Katika maandishi yaliyoonyeshwa, inamaanisha kwamba imeandikwa kutoka kwenye Ufalme / Mwelekeo mwingine. Kipimo hiki kinachodhibiti programu hii ya 3d / matrix. Viumbe hawa visivyo hai, vilivyokufa vilivyodhibiti na kudhibiti udhibiti wa sekta ya benki.

    Sasa, db katika alama ya Bernard ni dhahiri kwa mantiki kwa sababu daima wanajionyesha. Confucius alisema, ishara na alama hazitawala maneno ya ulimwengu au sheria.

  10. Camaron aliandika:

    Unaona mara nyingi sana kwamba wanatumia NLP wakati wa mahojiano. 'Unapaswa kubadili dhamiri ... kuna tag ya bei kinyume' na kisha kidole kimoja kinaendelea. Kuhakikisha tafsiri sahihi kwa fahamu kwamba kudanganya na kudanganya ni bora. Au muda mfupi kabla ya kuhusu sadaka mtoto alianza alifanya kwamba kufagia ishara 'kwa mahojiano nyota (kama uwazi) ya nini mimi kuhusu kukuambia kwamba hakujua, na ni ya kutisha sana na risasi maonyesho vizuri katika hisia kwa sababu kumchoma me nzuri na kisha ni vizuri kwenye skrini. Van Staveren anadhani kuwa karibu watu wote wa Kiholanzi wangependa 'kuchukiwa' ili kujifunza jinsi ya kukabiliana na 'dhuluma ya juu tech'. Yeye anaona (kama vile wasomi jinai), hatua ya pili katika 'kiroho-transhuman' mageuzi jinsi kihisia na kiakili kwenda kama mtu kutengwa na kuwa zinalipwa na kikamilifu kontrollerbara jamii zombie na jinsi ya kutafakari inaweza kusaidia kukabiliana dhidi ya matendo mapya ya mateso. Pia imekuwa mara kwa mara kwenye kahawa kwa kushauriana na Mheshimiwa Messing. Vyombo vya habari vingine vinavyoweza kudhibitiwa katika huduma ya 'Orange ya bandia' vilizunguka 2013 katika sherehe ambayo walipaswa kuwinda.

    Sio, bado inaweza kuja. https://wikikids.nl/Bataafse_Revolutie

  11. chumba aliandika:

    Micha Kat hawezi kamwe kuchukuliwa kwa umakini zaidi na kupigwa kwake
    utani.
    Wakati 2 dakika, 37 (na video) pia inatoa wito tena mambo machache ambayo haikuwa na kidokezo na hasa si kuchunguza kesi Anass Aouragh sababu iliyomfanya wakati huo inamilikiwa Uholanzi. Martin Vrijland aliandika juu ya hili kwa ukweli na matokeo ya uchunguzi. Tovuti kisha klokkenluideronline (Cat) na Boublog (Boudintje) na sasa Moud Oortwijn tu mushy Jays tovuti hii kwa jambo hilo, na mambo Anass ni hakika si juu bado. Na kuna mambo mengi ambayo vyombo vya habari vinavyoitwa mbadala havikwii vidole vyake, hawezi kuwa mwisho wa hadithi kwao. (Guido Jonkers pamoja na watazamaji wake wasiokuwa na ujuzi katika nafasi kuhusu MH17, charlatan)

    Labda Arend anataka kusaidia, itakuwa bora

    Huyu mtu angalau ameanguka mbali kupitia kikapu na amekamilika, tu usipuuze

  12. ubongo aliandika:

    Bernard nzima kucheza ni psy-ops kubwa ya / na serikali ya Babeli.
    Ukweli kwamba 'bernard' hawana resume, na hakuna background inaweza kupatikana / kuchunguza, inasema kutosha. Je, ni jina lake halisi? Enzi nk
    Nini habari ya ng'ombe kutoka kwa babeloniers, mabwana katika orodha na kiasi, kwawadi ya Macchiavelli.

  13. Notis aliandika:

    Benki ya furaha ni 'kuandika kioo' kwa benki ya Belazer \ Benki ya hasira! ????

  14. ubongo aliandika:

    Ikiwa nimeelewa kwa usahihi, kiasi kikubwa cha euro 150.000,00 kimetolewa na Arend Zeevat. na nani? Kuzingatia ni nini?
    Samahani, hii ni ya shaka sana.

    • Mshikamano aliandika:

      Nimekuwa nikidai kwamba faini ya 150.000 euro ni uongo mkubwa wa mafuta.
      Ingekuwa - ikiwa nielewa kwa usahihi - yamehusiana na madai ya uwongo dhidi ya huduma ya vijana au kitu kama hicho.
      Nina mashaka ya rangi nyeusi kwamba ilikuwa ni horia ya haki nzuri. Wasiwasi hivyo. Kwa maneno mengine, kuwa makini na madai dhidi ya huduma ya vijana na pedomaffia kwa sababu wanaharibu kabisa kifedha.
      Tatizo ni kwamba Arend - kama Van der Zon - daima ni rahisi sana katika maneno yake kwamba ni vigumu sana kuelewa kile anachozungumzia.
      Mtaalamu wa nyota Lea Manders ni, au angalau alikuwa, mshirika wa Arends.
      Lea ina chama cha kisiasa (upinzani unaoonekana wazi) kinachoitwa Mens & Spirit.

      Kuna wakati mmoja alikuwa mjadala bandia katika matangazo ya redio Oldekamp SOPN na Binadamu na Roho, ambapo mimi Inatokea kwamba vyama hivi viwili hakuweza kufanya kazi pamoja na mabwana zao, lakini kwa fomu ili uliofanyika mjadala bandia. Labda matangazo ya redio yanaweza kupatikana kwenye mtandao.
      Lea ana / alikuwa na uhusiano na meya wa Arnhem (nimeona kwenye picha).
      Hiyo ni imara wakati wowote tangu Arnhem inaonekana kuwa ngome ya shilingi za NWO / pawns.
      Kwa hiyo unapounganisha dots (kuunganisha dots), kuna mambo mengi ya ajabu yanayotokea katika upinzani.

      • Mshikamano aliandika:

        Ni nini pointi za kisiasa za Marx ambazo zinaweza kuunganishwa pamoja:
        pro culturism (la Steve Brown, Talk2Myra nk)
        pro-gay propaganda (la Steve Brown, Talk2Myra nk)
        Wafanyakazi wa mwanga
        UFOs, niburu, Shuman Resonation chatter.
        Teknolojia za Tesla lakini kwa utaratibu bila kutaka kuona kiungo na 911.
        Kuelezea na kupotoa maneno ya Dr Judy Wood, na kukataa ushahidi wa Wood kama 'nadharia'
        Kutetemesha maji kwa njama za kweli.
        Marejeo ya 911-mabawabu na takwimu kama vile mfano. Coen Vermeeren (911A & E, Steven E Jones, Richard Gage. Coen Vermeeren kupangwa 911 mabawabu Reading University Delft.
        Usiulize maswali sahihi (Steve B.Talk2Myra, Maria wa WeAreChange, Irma Schiffers nk
        Fuzziness, lugha ya upole juu ya njama.
        Tumia dawa za kupinga.
        Dalili za Meningnietus
        Matatizo ya kumbukumbu ya kuchagua
        Hakuna upinzani au kupigwa upinzani kama vile tatizo wakati wa matangazo.
        Fedha zinazotosha kuanza miradi yote.
        Kushiriki katika kinachoitwa Open Open Conferences.
        Wafuasi wa mapato ya msingi.
        Hadithi za kibinafsi za kibinafsi, mbinu za NLP.
        wanaoitwa madmen (wazimu wazimu) wanaojadili nadharia za njama (kwa mfano Maud Oortwijn, Micha Kat)
        Hofu ya kupanda.
        Madmen halisi (labda MK ultra). (kwa mfano Anton Teuben)
        nk.
        Mchanganyiko wa ishara hapo juu.
        Ikiwa unaunganisha dots zote, kuchora kwa Baphomet kunaundwa.

    • Kuunganisha aliandika:

      Bado kuna mengi ya kupata kuhusu Arend na imani. Arend dhahiri hawezi kufanya chochote kuhusu hilo. Alikuwa mwathirika. Jukumu la mwathirika inayojulikana.

      Sio kwenda kwenye kikao, si kulipa gharama za kisheria, lakini hulia wakati mshirikaji wa kibinki amesimama kando ya njia. Mpumbavu.

      Hebu wapanda kuanza.

      Ilianza na hukumu ya wakati wa juu, Ben van den Brink na Arend Zeevat. Hiyo ilikuwa na kila kitu cha kufanya na makala za Ben van den Brink kuhusu huduma ya vijana na makazi ambako Ben alikuwa binti zake. Lakini kwa nini wakati wa juu unapaswa kupokea hati ya utekelezaji? Kwa sababu tovuti ya Argusoog ilikuwa jina la msingi huo?

      Udhibiti wa jicho la Argus - Upyaji
      https://www.youtube.com/watch?v=y_lrvMNVRZc

      Mhariri Argusoog tena aliogopa na maelfu ya kudai ya euro
      https://web.archive.org/web/20121105090621/http://www.argusoog.org/redacteur-argusoog-opnieuw-geintimideerd-met-duizenden-euro-claim/

      Chini ya makala hapo juu, majibu yafuatayo yalikuwa wakati huo. Hata hivyo, jibu hili haliwezi kupatikana kupitia mtandao kwa sababu ukurasa wa majibu 1 haukuokolewa (kuna watu ambao waliihifadhi kwa wakati huo):

      "Luca; van Dinter anasema:
      26 Oktoba 2012 katika 12: 43
      @ Arend:
      Foundation De Hoogste Tijd pia alipokea maandiko ya utekelezaji wakati uliopita. Kwa bahati mbaya, nilibidi kucheka kwa bidii na kuitupa kutoka dawati yangu. Pia haukuwahi kusikia kitu chochote na hivyo kusahau, lakini sasa nitaona kama nitaweza kuipata tena Jumapili (kuwasilisha Free Man) na kisha bila shaka nitasoma na kuandika barua pepe kwako. "

      Unyanyasaji juu ya vitisho ** Mwisho: moja huenda kupitia **
      https://web.archive.org/web/20130521101506/http://www.argusoog.org/intimidatie-op-intimidatie-2/

      Huduma ya vijana huenda shimo
      https://web.archive.org/web/20121115153917/http://www.argusoog.org:80/jeugdzorg-gaat-tot-het-gaatje/

      Vikombe vitatu vitisho vya kahawa
      https://web.archive.org/web/20130731204132/http://www.argusoog.org/drie-intimiderende-koppen-koffie/

      Arend Zeevat anasema malipo kwa Argusoog
      https://web.archive.org/web/20131102033556/http://www.argusoog.org/arend-zeevat-neemt-afscheid-van-argusoog/

      Kutoka kwenye kiungo hapo juu:
      "Kuhusu mshahara garnishment naweza kutaja kuwa Dutch utekaji nyara Mafia ameamua, katika kukabiliana na mabadiliko yaliyofanyika katika Argusoog kuacha mshahara garnishment na kukemea yangu deni iliyobaki ya baadhi € 160.000."

      Ee Haki.

      Hapa maelezo ya kunyoosha ya Arend mwenyewe:
      https://www.youtube.com/watch?v=y9vXpzEfeUI

      Kwa nini Arend Zeevat na Argusoog wamepotea kwenye rada:
      https://www.youtube.com/watch?v=uYB_8aJAh8s

      Hujibu Luca kutoka D:
      Maelezo kuhusu Luca van D. (wakati wa juu), ujenzi wa Emma, ​​maamuzi ya Umoja wa Mataifa, maktaba ya unesco na zaidi.

      • Mshikamano aliandika:

        Kuunganisha, super!
        Sikuwa na nishati ya kuangalia kila kitu, na kompyuta yangu ya zamani na maelezo yote ilipigwa na bila shaka haijaungwa mkono.

        Je! Unaweza pia kupata matangazo ya argusoog ambapo Rob van der Zon ghafla akasema kuwa kulikuwa na 'wachache wachache mlango' na kwamba walitokea kuwa polisi?

        Lakini "hawa mabwana" walifanya nini? Ni marufuku kufanya smack-kwamba-katika-chumba-ya kutangaza au lugha woolly ni haramu ni haramu na tinker coil Tesla?
        Haikuwa na maana yoyote, na ilikuwa ni wazi sana kutenda.
        Ingekuwa nzuri kama wewe au mtu mwingine hapa anaweza bado kupata kwamba kuhusu matangazo ya agusoog.

        Jicho la Argus linamaanisha: Macho ambayo hayatambui, yana makini sana.
        Hivyo redio ya Argusoog tu inapaswa kuwa makini, lakini siyo wasikilizaji?
        Kwa hiyo wasikilizaji wanadhihakiwa.

        Mimi daima kuona kila kitu kwa tuhuma, kwa hakika wakati mambo ya ajabu kutokea kama katika heshima ya utangazaji na wameondolewa viwanja 160.000 euro faini, na mpaka sasa bado kuthubutu kudai kwamba wewe ni akafilisika. Bila shaka hakuna kitu kibaya na hilo.
        Kwa hivyo Arend haipaswi kulalamika sasa kwamba nikavuta umri wa miaka 5 (kinachojulikana) alikata ng'ombe kutoka kwenye shimoni.

        • Mshikamano aliandika:

          kulingana na Arend, mchezo uliofanywa na mwenzake Rob vd Z. labda alikuwa na Frontier Radio.
          Nadhani kuwa inaweza kuwa sahihi, sikukosa moja kwa moja ya programu zote mbili za redio na kwa hiyo kuchanganyikiwa kwa sababu ya maudhui sawa. Hivyo Arend hutokea kuwa nje hapa.

        • Kuunganisha aliandika:

          "Unaweza pia kupata matangazo ya argusoog ambapo Rob van der Zon ghafla alisema kwamba kulikuwa na 'wachache waungwana mlango'"

          La, sijawahi kufuata hilo. Lakini miss unaweza kupata hiyo kwenye ukurasa wa youtube wa Argusoog, au kwenye ukurasa wa wavuti wa Frontier (frontierworld), Hapa una kiungo cha usimamizi kwa 'matumaa ya Ijumaa' matangazo http://frontierworld.nl/radio/?cat=596

          Na Arend hawana haki ya kuzungumza na ng'ombe zake (zinazotolewa ng'ombe kutoka shimoni). Familia kamili ziliondolewa na ngome. Kila kitu kilichojadiliwa kwenye tovuti yake kilikuwa ni kweli, na mtu yeyote aliyepingana naye alikuwa na maslahi au alikuwa kutoka upande mwingine (satana). Hakuna kitu kilichokuwa kizuri sana na kila kitu kilikuwa halali, kwa muda mrefu kama inafaa ndani ya picha iliyotangazwa nao. Unapaswa kusoma nyaraka hizo zote (na athari) kuhusu suala la Ben van de Brink na kwamba makao katika Zoetermeer. Nywele zako zitasimama wakati unapoona yaliyoandikwa na kudaiwa wakati huo. Lakini Arend hatimaye alikuwa mwathirika, bila shaka, kwa sababu aliharibiwa katika 'ngazi ya kifedha, kihisia na kijamii'. Fikiria tu jinsi gani. Daima wale wengine! Lakini ingekuwajejekea kwa watu wengine wote ambao walikutana na mlangoni kwenye tovuti yake? Bila shaka, hawakuwa na kihisia na kijamii iliyovunjwa na AREND?

          Na bila shaka una suala hilo la willemijnijn ambalo umetaja mapema. Nilipata hivyo lakini sifuatiwa, kwa sababu ni kiasi gani kinaweza kuzama ikiwa wewe, kama mtaalamu wa akili, unasema unatambua MBP online kuhusu mama wa kijana aliyekufa kinyume cha sheria? Kwa hiyo, kwa maoni yangu, huna hisia yoyote katika radi yako, isipokuwa, kufurahi radhi ya Shetani kutokana na mateso ya mtu mwingine kwa kusugua kwa kina kidogo. Ongea juu ya 'kihisia na kijamii kuvunjika'.

          • Mshikamano aliandika:

            Nilisikiliza karibu kila sehemu ya argusoog.Katika suala la Van den Brink lililojitokeza mwenyewe nilikuwa ni kijana kidogo.
            Niligundua Van den Brink rahisi sana, akizungumza kwa bidii na nimeona hadithi hiyo juu sana na nikashuhudia kuwa Ben hakuwa na makali.
            Katika maonyesho ya Joris Demmink nilitembea ili kuona ni nani wajumbe wa provocateurs na vile wangeweza kuongoza. Ben alikuwa akipiga kelele mbele ya slogans. Wakala wa Disinfo Sietze Kupanda na kamba zake za kukata tamaa-ambazo sikuwa na imani kwa mita tangu alipotokea katika alt.media aliongoza kuongoza. Sneaky sasa amefurahi kufa.

  15. ldbroersma aliandika:

    Ninaendelea na benki mwenyewe, kwa sababu bado kuna mengi ya kugundua na kuandika kuhusu. Na ninataka kuwaonya watu hapa.

    Kuhusu hizo vyeti vya daima: Nitafikiri kwa makini kabla ya kwenda kushiriki kwa sababu hutaweza kuiondoa tena na pia hutunza jamaa zako na hilo. Mara baada ya kununuliwa, huwezi kuhamisha vyeti kwa mtu yeyote au hata kurudi kwenye benki.

    Mkazo unawekwa juu ya kulipa nje ya kurudi kwenye mkusanyiko huu, lakini gharama hazipatikani wazi, kama benki inabakia furaha na matumaini. Lakini ni nini ikiwa anarudi tamaa. Kisha gharama zitahitajika kupigwa na washiriki kila siku kwa muda wa siku za wewe mwenyewe, watoto wako na watoto wa watoto wako.

    Je! Kasi hiyo haitatumika? Naam, hujui hilo.

    Soma zifuatazo tena kabla ya kununua cheti:
    https://www.deblijeb.nl/faq.html#rendement

    • ldbroersma aliandika:

      Umoja wa Watu Foundation ni shirika la nyuma ya Benki ya Furaha. Jambo la Society linafufuliwa nao. Unaweza kweli kudhani Cooperative Free Media Ad Broere na f Irma Schiffers, hata kwa wao, sisi kuondoka kwa muda juu ya umiliki, ni wahyi. Irma Schiffers ameondoka kutoka kwa Cooperatie de Vrije Media na mahojiano yake sasa anazingatia watazamaji wengi zaidi. Makala, ambayo hii ilitangazwa na Ad Broere, imepotea, angalau siwezi kuipata tena

      Rudi kwenye shirika nyuma ya Ushirikiano wa Blije B.
      Hiyo ni Umoja wa Watu Foundation.

      Kutoka kwenye ukurasa wao wa mwanzo

      Welkom
      Umoja wa Watu Foundation (UPF) ni msingi usio na faida. Sisi kuendeleza na kukuza bidhaa na huduma za ubunifu ambazo ni za huduma kwa jamii. Kwa ushirikiano na vyama vya tatu, tunatoa utekelezaji kamili wa bidhaa na huduma zetu katika jamii.

      Lengo
      Lengo la UPF ni kuchangia katika utekelezaji wa usimamizi mzuri wa maisha yote, kama ilivyoelezwa katika Azimio la Kimataifa la Haki za Binadamu (UDHR). Mnamo Desemba 10 Desemba 1948, UVRM ilisainiwa na nchi za Umoja wa Mataifa za Umoja wa Mataifa wa 48. Wakati huo huo kuna nchi za 192 wanachama wa Umoja wa Mataifa.

      Kutambua
      Kutoka 1948 hadi leo, maisha inaonyesha kuwa lengo la UPF bado linafaa. Jumuiya ya haki haitoke kwa bluu na inahitaji kujitolea na msaada mkubwa. Serikali inataka lakini haiwezi, kwa sababu imefungwa katika mfumo wa kifedha. Kwa hiyo utakuwa na kufanya mambo yote ambayo unahitajika.

      Bidhaa na huduma
      Bonyeza Ufunuo kuona nini nguvu ya umoja wa ushirika ni. Jamii kwa, na kwa watu. Unaweza kusoma kuhusu hilo katika Malengo yetu ambayo ni kuhusu mfumo wa Fedha, Usalama wa Jamii, maslahi ya Watumiaji na mfumo wa Kodi. Inaweza kuwa tofauti kabisa ikiwa tunachagua.

      Chagua mchango
      Sisi si tu kuendeleza, ushauri, kukuza na kutekeleza. Pia tunashughulikia suala la vyeti vya wanachama kwa vyama vya ushirika wenyewe katika mafunzo, kama vile De Blije B (DBB). Je! Uko tayari na hali ya sasa? Kisha swali ni: ni mchango gani unaochagua kwa jamii ya haki?

      Na msukumo ni dhahiri neno la uchawi.
      https://www.unitedpeople-foundation.org/inspiratie

      Lakini kwa haki zote nzuri katika matarajio.
      Ukweli ni biashara-kama, kwa sababu ya Joy B. unununua kwa milele. Imeunganishwa milele. Kwa kibinafsi, sidhani kwamba ni mtazamo unaojaribu na unaonyeshwa kwa njia nyembamba.

      • ldbroersma aliandika:

        Hatimaye: Ni ngapi ya hizo Hati za kudumu ambazo watetezi wa Benki ya Furaha wamejinunua wenyewe?

        Labda waheshimiwa na wanawake wanataka kufunguliwa juu ya wao wenyewe.

        • Martin Vrijland aliandika:

          Asante kwa michango yako. Nadhani ni thamani ya kujifunza zaidi na kwamba inaweza kuwa muhimu kutafsiri makala hizi za Kiingereza (kutokana na rufaa ya kimataifa ya kaimu ya Ronald).

          Ikiwa mtu anataka kujitolea akiwa translator, ningependa kusikia hiyo.

      • Camaron aliandika:

        Usiwe na pesa halisi (thamani halisi ya fedha na goustukken) iliyohifadhiwa na / au kusimamiwa na mabenki. Fiat fedha ni utumwa na inapaswa kuingizwa pamoja na mabenki yao. Kila mtu na / au familia hujitegemea kwingineko. Kwa kiasi kikubwa, kitu kitafanyika kwa kuingia katika ushirikiano na harakati na mashirika mengine (sio amri mpya ya dunia inayoendeshwa). Kwa kiasi kikubwa, aina nyingi za uharibifu zimetakiwa katika mazingira yaliyopangwa ili kukuza adui.

      • ldbroersma aliandika:

        Sikujaandika kwamba 'msukumo' ni dhahiri neno jipya la uchawi au ndiyo, tuna EU, kutoka nguo sawa na suti.
        https://twitter.com/Europarl_EN/status/898157225553743872

  16. Notis aliandika:

    @IdBroersma Shukrani kwa maelezo na kazi juu yake.

    Benki ya Furaha (DBB) Haha ni mzaha ?? ???? ! Je! Bado tunajua DSB? Pia (h) haki (?????????????) ya furaha benki !!!!!!!! DBB = Ibilisi Belazer Bank.
    Toujours cherchez la VVD:
    Tunajua jinsi ilivyomalizika na DSB hiyo kutoka Scheringa (pia angalia tovuti hii https://joop.vara.nl/opinies/vvd-ers-claimen-heldenrol-in-dsb-affaire ).

    Kwa bahati mbaya watu wa kawaida ni (mara nyingi) ndani yake. Hivyo, maonyo mengi, hapa.
    Uambie ... endelea ... endelea hadi kila mtu amesikie.

    Kumbuka pia Pooha mwenye utukufu na maadili lakini hasa maneno ya pamba ambayo huboresha "shit" yao (Kiingereza kwa shit) ambako wanajaribu kuuza "shit" yao.
    Je, ninaona hapa makubaliano yenye kushangaza na fedha kwa ajili ya kinachoitwa "misaada"? Kwa matendo ya kuomba kwenye TV, pamoja na watoza kwenye mlango nk nk nk nk nk nk.
    Hahaha watu hawana kick? ???? ????

    Ee labda wanaweza kutushtakiwa katika AFM au tu hakimu wa "rushwa" kwa sababu ya habari za uongo za walaji! Hairuhusiwi kutupa madirisha kwa sababu ya mwelekeo wao wenyewe na vurugu, hivyo usifanye hivyo. ???? ????

  17. ldbroersma aliandika:

    Kurudi kwa Suisse hiyo. Nilikwenda kutazama lakini sikukuweza kupata tena. Kwenye tovuti ya Irma Schiffers inaitwa Malta.

    https://irmaschiffers2014.wordpress.com/2016/05/12/76221/

    na katika ufafanuzi anasema hii:
    "Jolo, ikiwa unasikia utangazaji, anasema anaenda nje kwa sababu Uholanzi imefungwa na kuzuia mipango yote mpya na milele. Kwa hiyo tatizo hilo linazingatiwa. "
    Sikuweza kumudu kusikiliza.

    Jambo lingine ambalo nataka kuleta tahadhari ni Foundation ya Watu wa Umoja yenyewe, ambayo inaanzisha vyama vya ushirika, ikiwa ni pamoja na benki yenye furaha.

    Kutoka kwa maisha yangu ya kazi ninakumbuka kwamba mara kwa mara kwa ajili ya ujenzi na msingi juu, ambapo bodi ameketi, huchaguliwa kuwatenga hatari kwa wakurugenzi. Wakati mwingine kuna jumble ya bv, holdings nk lakini kwa msingi juu. Na nadhani Ronald Bernard pia alichagua ujenzi salama kwa hili, mwenyewe na timu yake ya 'kujitolea'.

    Wajumbe ni wamiliki wa vyama vya ushirika kwa milele na kuwa na kura ya 1 katika mkutano bila kujali kiasi cha vyeti (ambazo ni hisa kwa kampuni ya kibiashara).

    Natumaini wageni wako wasome hii na kufikiri mara tatu kabla ya kununua vyeti.

    Ingekuwa nzuri ya msingi kama watu, kama ilivyo sasa kwa ununuzi wa hisa, onyesha hatari. Pia kwa suala la dhima.

    Na zaidi nimekosa picha ya shirika, ambayo pia inaonyesha jinsi uhusiano wa kisheria kati ya bodi katika msingi na wanachama katika vyama vya ushirika. Na kwa hiyo pia ni jinsi gani inaelekezwa kwa wakurugenzi kuhusiana na dhima ya kisheria. Hii inahusianaje na ushirika.
    Hizi ni masuala muhimu kwa watu kujua, Martin.

    Hatimaye, nini kinachocheza Muungano wa Watu wa Muungano kinafaa vizuri na mipango ya Umoja wa Mataifa na EU kulingana na cretology yake. Ni, kusema, Kikomunisti inayohubiriwa lakini inatupwa katika koti ya kisasa na ya kawaida.

    Kila wakati Ronald Bernard & Co na waandishi wa habari wanasisitiza kwamba ni mpango wa wananchi. Benki kwa ajili ya na kwa wananchi. Hiyo ni tofauti kidogo kwa maoni yangu. Lakini hiyo bado ni makadirio yangu. Kwa hiyo wewe na mtu mwingine mna mpango wa kupiga mbizi zaidi kwenye suala hili. Natumaini kwamba nimekusaidia na ni nani anayejua wengine ambao wanaisoma hili, barabara. Pia nina matumaini ya kwamba utachagua njia inayofaa na ya biashara kwa jambo hili.

  18. PeterB aliandika:

    Martin, Swali: ni nani Janneke Monsterman? Haiwezi kupata chochote kuhusu hilo? Salamu.

    • Martin Vrijland aliandika:

      Ndiyo, hiyo ni typo
      Je, ninaamini Monshouwer wake ..

      • PeterB aliandika:

        Martin,

        Je! Unaweza kunisimulia kwa nini inadaiwa?

        Nimesoma vitabu vichache na ninahisi kwamba yeye, kama mwandishi wa habari, anajaribu kujua ukweli ulioficha nyuma ya kila aina ya vitu.

        Hivi karibuni yeye pia alitoa mihadhara kuhusu taarifa zisizo za kweli kuhusu Syria pamoja na Baba Daniel Maes (tazama pia juu ya YT). Wote wawili wana ujumbe wazi kwamba vyombo vya habari vya Atlantic ni wagonjwa kabisa.
        Anakuja kama ni wa kweli, waaminifu na mkubwa kuhusu mimi?

        Salamu.

        • Martin Vrijland aliandika:

          Una hisia ... hiyo ni kusudi la usalama mzuri wa wavu ... ili kupata hisia ya uaminifu.
          Wao huzingatia ukiukwaji wa kisiasa, lakini sio wazi uongo mkali katika vyombo vya habari kwa kutumia psyops au hoaxes ili kuwafanya watu katika hali ya kukubali kwa hatua mpya.
          Wao watazingatia zaidi CIA, lakini kamwe kwenye AIVD. Wao watasema juu ya hali ya kina, lakini kukuelezea kipande cha cheke kilichocheka kutoka keki kubwa.
          Watasema juu ya bendera za uwongo lakini watajitenga au kukataa kuwepo kwa hoaxes.

          Je, wewe ni mwivi ambaye alitumia miaka kwa mwanadamu na anasema amebadilika kwenye funguo lako la mkoba na gari? Pengine kama amegeukia kwa Bwana na ameandika kitabu kuhusu klabu ya crook ...

          Mimi si.

      • Mshikamano aliandika:

        "Ni habari gani za kuaminika?" Sawa.
        Na ni jinsi gani Coen Vermeeren anavyoaminika na wageni wake ni waaminifu gani?
        Najua Coen si sahihi. (Nimeelezea mara kadhaa). Na baada ya kuangalia mahojiano haya, najua kuwa wageni wake wanatoka klabu moja.
        Pia anatambua wapi angehukumiwa. Haina maana yoyote.
        Kuna mengi ya yale anasema. Na mimi sizungumzii kuhusu Cees Hamelink bado.
        Ni wazi kwangu. Utani ambao hufanywa kati ya nyakati ni maana ya kuwadhirisha wasikilizaji. Hila kawaida kutumika.

        • Mshikamano aliandika:

          kwa dakika 16: 50 inaweza kuwa wazi.
          kwa dakika 16: 55 kati ya pua na midomo "Unafanya kitu" juu ya bla bla.
          Hakika Cees. Unafanya kitu.
          Nani anaamini shit hii? (kwa kweli mchanganyiko na kidogo ya ukweli ambayo inaweza kutokea)
          Toni, "utani". Hiyo yote ni dhahiri kucheza. Lakini ndiyo, mimi sijiita mwenyewe kuwa ni Clair Voyance kwa chochote.
          Hivyo tu kwa maana ya kuona Het Helder. Na labda ni zawadi. Ninapoona kwamba wanyama wote wa wanaotafuta kweli hawaoni yote, inaonekana kama hiyo.

        • Mshikamano aliandika:

          Dakika 4: 58 Inatarajia kwamba siku moja atakufa wakati wa hotuba. Natumaini hivyo.
          kwa dakika 5: 14 ikifuatiwa na megalomania fulani, ikifuatiwa na utani usiofaa.
          Lakini sawa. Lazima uweze .... Lakini shangazi hupata Timmermans walioambukizwa kwa sababu ya UN?
          Lakini kisha uketi kwenye meza (na sio kama mpinzani) na mshauri wa zamani wa Umoja wa Mataifa Kofi Annan.
          dakika 16: 18:
          Na magari yote nchini Uholanzi waliendesha na "sisi ni nyuma ya israel" kwenye gari.
          Ndiyo, bado ninaweza kukumbuka Profesa Cees. (huyu hutoa mihadhara katika vyuo vikuu)
          dakika 16: 42: Muda wa joe mwingine la Cees. Sema wewe ni maniac ya ngono. Kitu daima kinatenda vizuri, hata kama maoni haifai kweli.
          dakika 20: 30: "Sidhani waandishi wa habari ni waongo na wanachukiza, lakini mara nyingi hawafanyi kazi zao za nyumbani"
          Asante kwa kueleza jinsi yote inakuja pamoja Profesa Cees.
          Wewe ni msemaji mkubwa. Ni thamani ya pesa.

  19. PeterB aliandika:

    Sio sahihi. Alisema, pamoja na mambo mengine, kuwa waziri wa zamani Bert Koenders, ambaye kwa hiyo alitoa msaada wa kifedha kwa ISIS, alifanya kazi katika AIVD. Frans Timmermans pia wana zamani, au angalau na Umoja wa Mataifa, na kwa hiyo, kulingana na yeye, ameambukizwa.
    Ingawa yeye anakuja kwa njia ya wastani na kwa kweli hahubiri au kuleta mapinduzi, wanaweza hata hivyo kwa dhati kuleta udanganyifu juu ya uso.

  20. Cimi.L aliandika:

    Nini nina nia sana juu ya sasa ni kama unaweza kuamini kwamba ibada hizo za shetani zipo. Mimi mwenyewe ninaamini na napenda sikutaka kukabiliana na tatizo hili, sijui ni wapi kuanza. Kila wakati mimi kuishia mahali fulani katika majadiliano ya kiakili na maoni na hukumu juu ya mtu ambaye anafanya au hazungumzi ukweli juu ya uzoefu wake.

    • Kamera 2 aliandika:

      @ Cimi.L
      Usiwe na whine na kisha utafute utafiti wako na kisha uje na matokeo yako
      lakini usijiache kuwa mtegemezi.
      Kwa hiyo baada ya miezi michache au miaka, tutakuona nyuma na matokeo yako mwenyewe

      shukrani mapema

    • Mtumwa wa mshahara aliandika:

      Kama ninavyoona :), kukabiliana na shida duniani ni kitu cha pamoja. Kwa sababu hii, Martin anajaribu kufungua macho ya watu wengi iwezekanavyo, kwa lengo la kuacha kutoa mfumo wao nguvu (muda, tahadhari na jitihada). Kwa bahati mbaya, mtu mmoja (au wanandoa) hawezi kuokoa ulimwengu. Vita vya dunia vinaweza tu kuendelea kama kikosi kikubwa kinakataa kujiunga na hisia hizo. Kwa bahati mbaya, watu bado wanafanya kazi na kazi zinazoundwa na mfumo ... kazi, kazi, mkate kwenye rafu. Uchumi lazima ukue! Pia tunapaswa kulipa kipande cha ardhi ambako tunaishi na fedha za fiat! Siwezi kusaidia, kwa sababu nina watoto ... kwa hiyo tunabakia tatizo katika mzunguko wa uovu, ambapo tunaendelea kusaidia mfumo.

      Kama mfumo hupoteza nguvu, nguvu tena waliopotea kukandamiza fahamu ya pamoja duniani. Mbio wa panya utatoweka na kwa hiyo hofu ya kupoteza nafasi katika mfumo. Lakini ... madaraka makubwa kushikilia kweli kwa nafasi zao vizuri kulipwa katika hali ya mfumo na maswali vests njano wale walio madarakani na kiburi kubwa ya kuishi. Je, watu wasiostahili wanawaweka wapi watawala hawa kando? Kwa maoni yangu ni itaanza katika maeneo moja au zaidi ambapo watu kwenda maisha kujitegemea. Watu basi wanaona kwamba mfumo wa sasa hauhitaji kabisa. Mfumo huo utakuwa moja kwa moja kuwa na ukombozi na watu wanaweza pia kuamka tena. Lakini, wale walio madarakani kufanya kila kitu kwamba watu kuendelea kutoa nishati yao na mfumo: kugeuka njano iko, maandamano, kupiga kura juu ya ahadi mpya, simu hii mpya pia ni Handy ... na baada ya kutazama televisheni au kulala, kwa kuwa wanapaswa kusaidia siku inayofuata kushika mfumo badala ya labda dini ya hivi karibuni: pesa.

      Ikiwa mfumo unakuanguka na watu wanapata ufahamu wao kamili, basi vyombo vya Shetani havi na kitu cha kusema hapa. Nini kitakwenda kwanza? Kuku au yai? Kuanguka kwa mfumo au ukuaji wa ufahamu wa ubinadamu?

      • Cimi.L aliandika:

        Kisha nadhani mwisho. Kwa maoni yangu, wale wenye nguvu wanajaribu kudumisha mfumo kwa kuwapotosha watu na kuwaacha bila ujinga.
        Kufanya tamaa na utegemezi wa kujenga vitu vya nyenzo na hivyo 'ushahidi' wa nyenzo, ili kuona kwamba kuna shida na kwamba ukweli ni / inakuwa potofu.
        Ukuaji katika ufahamu wa ubinadamu pia huwawezesha uwezo wa kuhisi, kwa pamoja kukabiliana na shida duniani.

        • Mshikamano aliandika:

          Cimi, sijui kabisa. Mfumo gani ambao viongozi wanataka kudumisha kulingana na maono yako?
          Na shida gani (tatizo la 1) duniani tunataka kushughulikia pamoja?
          Na kisha hatimaye aina ya luciferaans kikomunisti mfumo udikteta au lengo wewe (baada ya kesi ya "watuhumiwa wa kawaida") machafuko (upendeleo yangu) na baada ya crystallization (machafuko ambayo kuongozana machafuko) huenda aina ya urithi au kitu kama hicho?
          Kwa sababu kwa udikteta tuna bado tatizo. Hakuna uhuru na yote.
          Hebu mawazo yako iendeshe bure, hiyo ni sawa.

    • Mshikamano aliandika:

      Cimi, sikujawahi hadithi za kuaminika kuhusu hilo.
      Wewe? (Kwa hiyo namaanisha ibada safi ya shetani ambapo watoto hutolewa).

      • Mshikamano aliandika:

        Cimi, hivyo inaokoa mengi ya Hassle. Tatua tatizo lililopo.

      • Cimi.L aliandika:

        Kama Mholanzi wa chini-chini, mimi hakika ninaamini mila ya shetani, programu, mk-ultra, mtawala, udhibiti wa akili, na maisha ya nje.
        Siamini kwa mungu na wala hutegemea chochote wasiwasi.

        • Mshikamano aliandika:

          sawa. Lakini ndiyo sababu nilisema pia mila ya shetani ya PUUR. Kwa sababu mara nyingi majadiliano hayabadilika kwa MK ultra, unyanyasaji wa watoto nk nkinazungumzia juu ya kile tukizungumzia. Mila ya Shetani ambayo Ronald Bernhard anazungumzia, hivyo ambapo watoto wanateswa na kuuawa.
          Inaonekana kama kuna wachache wa MK waathiriwa ambao wamepangwa kuwaambia hadithi kuhusu mila ya shetani.
          Ikiwa wewe kuchambua hadithi hizo kwa usahihi, basi mambo kadhaa ni sawa.
          Kwa mfano, tunasikia waathiriwa kadhaa na hadithi ile ile ya kwamba walikuwa wakizunguka kama watoto kwa majumba ambapo mila ya shetani ingekuwa imetokea.
          Lakini unaposikia kwamba katika Castle X walikuwapo kwa mfano Prince X, mkurugenzi wa X wa kitaifa mbalimbali, mwigizaji X, mwimbaji X, Rais Reagan, Mheshimiwa na Bi Clinton. benki Ronald Bernhard nk nk Kisha mimi kujaribu kufikiria jinsi hiyo ilitokea. Kwa hiyo aliambiwa kwanza: "" Sasa tuko katika Castle Drakenkop na tutawaelezea washerehe ambao watakuwa chini ya ibada ya shetani, "
          Hiyo haifanyi kazi kama hiyo, bila shaka. Ikiwa kweli utaingia katika ibada ya shetani huko, watakuua pia na kukula. Hapana, kwa kweli sio, wanaruhusu uende tena ili uweze kuwaambia kwenye mtandao uliyokuwa umepitia. Waislamu au luciferans wana mila isiyo ya ajabu kama ufunguzi wa handaki ya Gothard na Roho Cooking na kadhalika, tunakubaliana na hilo.

          • Mshikamano aliandika:

            Kutoka kwenye sanduku la zamani. Imethibitisha hoax / psy-op. Kucheza na Toos Nijenhuis. Ikiwa unaamini shit hii, una tatizo kubwa.
            https://www.youtube.com/watch?v=dQofKwEEdSw

            Nimepata video inayofuata saa moja iliyopita. Nilimaliza tu dakika 21: 40. Na hiyo inastahili kusifiwa, nilifikiri hivyo.

          • Mshikamano aliandika:

            Fiona Barnett ameangalia tu. Same kitambaa suti.
            Lakini wakati mimi kisha kusoma maoni chini ya video, karibu kila mtu swallows kwa keki ya tamu.

  21. Mshikamano aliandika:

    Na kisha nina habari zenye kuvutia kuhusu mipaka ya MK-ultra-kama.
    Julian Assange alikulia katika dhehebu. "Familia"
    Mashahidi ni sahihi kabisa.
    Tazama kwanza dakika 24: 42. Huko tuna Julian.

Acha Reply

Kwa kuendelea kutumia tovuti, unakubaliana na matumizi ya kuki. habari zaidi

Mipangilio ya kuki kwenye tovuti hii imewekwa 'kuruhusu vidakuzi' kukupa uwezekano wa kuvinjari bora iwezekanavyo. Ikiwa utaendelea kutumia tovuti hii bila kubadilisha mipangilio yako ya kuki au bonyeza "Kukubali" hapa chini unakubaliana na mipangilio hii.

karibu